gew

Babbar Loader Truck

Babbar Loader Truck

Musammantawa :

Max. dagawa iya aiki: 37 ton

Aiki: Load 20ft akwati tirela

Chassis Trailer: 10000*2500*4000

Axles: 8X4 axles

Taya: raka'a 12

Tushen wutar lantarki: Ana kashe wuta

Aiki: Wireless remote control da Manual operator


Bayanin samfur

Alamar samfur

Bayanin Samarwa

Loader Loader, mu ma zamu iya shi azaman Babban Loader Truck ko sanya masa suna a matsayin tirela mai ɗaukar nauyi. Wannan inji wata hanya ce mai saukin gaske kuma mai tsada da tsada, jigilar kaya da saukar da kwantena da sauran kaya. Yana iya taimaka muku samun ƙarin sabbin kasuwanci, kawo muku ƙarin abokan ciniki da haɓaka kuɗin ku a kasuwa inda kasuwancin sarrafa akwati ke ƙaruwa koyaushe.
Motocin Loader Side na iya amintar da kwantena na jigilar kaya da sauran kaya daga/zuwa wasu tireloli, manyan motoci ko jiragen ƙasa, ko kai tsaye a matakin ƙasa, inda za a iya ɗora su cikin aminci da inganci.
Muna samar da crane wanda za a iya saka shi a kan babbar mota ko tirela, ana iya sarrafa mai ɗaukar Side tare da ƙaramin ƙarfin mutum, zai iya adana kuɗin ku, ba tare da wani ƙarin kayan aiki ba, mai ɗaukar nauyin gefe na iya rage lokacin jira, kuma yana iya tsara shi yiwuwa don isar da sumul. , sabis na gasa

CCMIE ɗinmu yana ba da ingantattun samfura masu inganci da mafita gami da taimakon ajin farko ga masu amfani a masana'antar sufuri, masu amfani a cikin masana'antar jigilar kwantena da sauran masu amfani waɗanda ke buƙatar babbar motar ɗaukar kaya ta gefenmu. Mun zama ƙwararrun masana'anta a cikin wannan filin tun farkon karni na 20 kuma mun tara dimbin samfuran samfura don samarwa da gudanarwa. Kwarewa mai amfani na babbar motar kwandon kwandon kwandon kwandon kwandon kwandon kwandon kwandon kwandon kwandon kwantena ta amince da ita! Ko da menene bukatun ku, ya kamata mu yi iyakar ƙoƙarin mu don taimaka muku. Muna maraba da masu siyayya daga ko'ina cikin duniya don yin aiki tare da mu da haɓaka tare.

Sabbin samfuran da ke kan layi na China Loader, mai kawowa, yin aiki tare da ingantattun samfura da masana'antun mafita, kamfaninmu shine mafi kyawun zaɓi. Barkan ku da warhaka don buɗe iyakokin sadarwa. Mu abokin haɗin gwiwa ne don haɓaka kasuwanci kuma muna fatan haɗin gwiwar ku na gaskiya.

Sabis:

• Cikakken jagorar mai amfani wanda ya haɗa da umarnin aiki
• Injiniyan waje yana samuwa don ba da sabis na fasaha, za mu iya ba da sabis na kan layi
• Cikakken sabis na fasaha,
• Isar da kayan agaji cikin gaggawa ga masu goyan baya
• Saurin amsawa cikin lokaci.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana