gew

yadda ake sarrafa ɗigon akwati 20ft

A yau muna yin yaɗa ilimi, wani ɓangaren Trailer Loader Trailer
Motocin Loader Side ya ƙunshi sassa da yawa
1. Jawo lita na tirela, za mu iya zaɓar a ƙarfafa ta (PTO), ko kuma za mu iya zaɓar yin amfani da injin mai zaman kansa don samar da wuta. Waɗannan hanyoyin wutar lantarki guda biyu suna ba da iko ga crane a gefen akwati. A ƙarƙashin yanayi na yau da kullun, idan wutar ba ta haɗa da taraktocin ba, ba za a iya sarrafa ta ba

2. Hydraulic 37-ton kwantena gefen hawan hawa. Ana sanya waɗannan cranes a ɓangarorin biyu na akwati gefen ɗaga chassis, kuma suna watsa abubuwa ta hanyar silinda na hydraulic da bututun ruwa don gane aikin ɗaga crane.

2. Wutar lantarki. Injin dizal ko injin dizal da aka sanya akan tirela na kowane crane yana ba da wutar lantarki ga motar gaba ɗaya da crane. Tabbas, sau da yawa muna iya ganin PTO da motar mu ke ɗauka don ɗaukar iko.

4. Bayan an tuka abin hawa zuwa yankin da ya dace, mai ɗaukar kaya mai ɗaukar tirela na iya ɗaukar nauyin akwati sama da tan 37, kuma ƙimar ƙirar na iya zama tan 80 a zahiri, amma saboda ƙarancin nauyin akwati , galibi muna cewa Ƙimar ma'aunin chassis shine tan 50, ƙari da nauyin keren da kansa. Bugu da ƙari, don wannan ƙirar, an sanye mu da na'ura mai nisa azaman daidaitacce. Mai sarrafa nesa yana da joystick da maɓallai. Akwai hanyoyi guda biyu don haɗawa, ɗayan shine haɗa haɗin waya, ɗayan shine haɗawa da siginar rediyo, don a sami sauƙin sarrafa ta. Mai aiki yana yawo da kwantena yayin aikin, wanda ke sauƙaƙe aikin motar don lura da matsayin ɗagawa daga kusurwoyi daban -daban kuma yana rage kasancewar haɗari.

5. Aikin shine don tabbatar da masu tayar da kayar baya guda biyu a cikin amintacce kuma mai tsauri. Sanye take da ƙafafun ruwa na 2, zaku iya ɗaga kwantena masu nauyin har zuwa tan 37. Kodayake mai fitar da kayan zai iya taimakawa daidaita tsayin a ƙasa mara daidaituwa, mun yi imanin cewa yana da haɗari don yin aiki akan ƙasa mai lebur, kuma yana inganta iyakar aminci da iyakance nauyi yayin tara kwantena.

6. Sarkar mai ɗaukar kaya. Yayin aiwatar da hawan, ana gyara sarƙoƙi 4 daga saman mai ɗaga gefen zuwa wurin kulle a ƙasan akwati. Hakanan zaka iya zaɓar yin amfani da makullin haɗin kwantena na waje don gyara kwantena 20-ƙafa biyu. Lokacin da mai amfani ya tabbatar da cewa kwantena biyu na ƙafa 20 an kulle su tare kuma an daidaita su, mai ɗaukar nauyin gefen na iya motsa akwati kamar kwantena mai ƙafa 40. .


Lokacin aikawa: Aug-01-2021