gew

Trailer mai ɗaukar kaya

Trailer mai ɗaukar kaya

Musammantawa :

Matsakaicin ɗaga ƙarfin 37t

Matsakaicin kewayon aiki 4m

Lokacin maimaita aiki min10min

Matsakaicin matsin lamba na tsarin hydraulic: 28MPa

Nau'in sarrafawa Rariyar nesa ta rediyo/sarrafa manhaja

Babban aiki Loading da saukewa, canja wurin abin hawa

Aiwatar da Kwantena 20ft

Ikon tankin mai na lantarki: 304L


Bayanin samfur

Alamar samfur

Bayanin Samarwa

Trailer Container Lift Trailer na iya gane saurin sarrafa akwati kwatankwacin hanyoyin gargajiya. Muna amfani da akwati Lift Trailer, za mu iya sarrafa gabaɗaya zirga -zirgar sufuri, babu buƙatar ba da gudummawa a kan wani ɓangare na 3, don haka mai amfani na ƙarshe baya buƙatar jira na dogon lokaci, gane sufuri nan da nan. Lokacin da muke amfani da tirela mai ɗaukar kwantena, babu sauran kayan aikin ɗagawa da ake buƙata, ba ma buƙatar amfani da manyan manyan jiragen ruwa na ruwa ko wasu keɓaɓɓun keran hannu, musamman, ɗaukar aiki ko siyan kuɗin ƙirar wayar hannu ya fi girma. Yin amfani da tirela mai ɗaukar kwantena na iya rage haɗari da farashin jinkiri don isar da kaya ga abokan ciniki. Zai iya taimaka muku gina kyakkyawar alaƙa da abokan ciniki.

Ta hanyar sadarwarmu ta fasaha tare da masu amfani, muna ci gaba da haɓaka samfura da tabbatar da cewa ingancin mafita ya dace da matsayin kasuwa da masu siyayya. Haƙiƙanin kasuwancinmu ya kafa ingantaccen tsarin tabbatar da ingancin tallace -tallace na masana'antar China CCMIE 2 axle 40FT frame sanye take da akwati mai ɗaukar kaya tare da crane lifter. Da gaske muna maraba da dillalan gida da na waje da masu amfani da ƙarshen don kira, ko gina bincike, ko zo ziyarar masana'anta da tattaunawa, za mu samar muku da ingantattun samfura da ingantattun mafita, da jagorar siyarwarmu mai ɗorewa, da sabis na tallace-tallace , muna fatan ziyarar ku da hadin kan ku.

Haɓaka masana'anta kwandon kwandon gefe, kwantena mai isa ga akwati na iya karɓar umarni na musamman na matakan inganci daban -daban da ƙira na musamman na abokin ciniki. Mun kasance muna sa ido don kafa haɗin gwiwa na kasuwanci mai dorewa mai nasara tare da abokan ciniki a duk faɗin duniya.

Tsanaki na aiki:

Lokacin hawa, tabbatar cewa mai aiki yana da ra'ayi mai kyau don kaya, idan ya cancanta, sanya ƙwararren mutum don taimaka masa a cikin aikinsa. Mai aiki yana tsaye a gefe ɗaya yayin da aka ɗaga kaya, aƙalla aƙalla 2m daga ƙarshen abin hawa, Hoto 3.6 shine yankin da aka ba da shawarar don mai aiki. Lokacin da aka cire akwati daga Trailer Container Lift Trailer don yin horo, wurin aiki na mai aiki yana da nisan mita biyu daga ƙarshen abin hawa, da mai aiki
yana da bayyananniyar ra'ayi ga abin hawa da jirgin ƙasa. Hoto 3.6 yankin aiki na mai aiki
Mai aiki ba zai bar sarrafa nesa ba lokacin ɗaga kaya ko crane yana gudana.s


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana